Me yasa Busasshen Tea yake da ɗanɗanon ciyawa?

1. Menene “makowa ciyawa” kuma a wane yanayi ne shayi zai “koma ciyawa”

Idan ganyen shayin ya dade yana cudanya da iska, kuma damshin da ke cikin iska ya yi yawa sosai, ganyen shayin zai koma koren dandanon ciyawa, wanda kuma za a iya cewa ya yi danshi.Saboda yawan zafi a cikin iska, ba shi da wuya a gane dalilin da yasa shayi a cikin yankunan da ke da zafi yana cikin lokacin damina.'Yan kasuwa za su sami tsauraran buƙatun ajiya don shayi.

Ita kanta shayin tana dauke da ruwa, musamman gasasshiyar shayin.Abin da ke cikin ruwa ya fi na shayi da wadatarsagasasshen shayi.Lokacin da lokacin ajiyar ya yi tsawo, ruwan ya canza kuma ya taru zuwa wani adadi, wanda ke canza abun ciki na shayi.Ya fara juya ɗanɗanon ɗanɗanon ciyawa.

2. Yaya shayi mai ɗanɗanon ciyawa yake dawowa kamar, kuma menene tasirinsa akan dandano?

Idan da gaske yana jujjuya ɗanɗanon ciyawa, a fili za ku ji cewa busassun tsirin shayin ya ɗan ɗan jike da laushi lokacin da kuka sa hannun ku, kuma ba shi da ɗan tsinkewa kamar yadda ya saba idan kun karya shi kaɗan.

Ta fuskar dandano, kamshin ganyen shayi bayan ya koma kore yana raguwa, sannan akwai nau'ikan dandano daban-daban (kamar daci, koren dandano, dandano mai tsami, da asalin dandanon shayin ba a bayyane yake ba. a sha shayi, sai ka ji tsami kadan, ba da tsami ba Dole ne shayin ya koma kore, ko kuma ya zama sanadin rashin isashshen shayin, ko kuma a adana shi cikin yanayi mai tsananin zafi na tsawon lokaci, akwai dalilai da dama da ke haddasa samuwar. .) Dangane da kasan ganyen, jin warin kasan ganyen shima asarar kamshi ne da wari iri-iri.(ƙarin ɗanɗano kore)


Lokacin aikawa: Yuli-15-2022